banner_c

Kayayyaki

BD BOX-HV

Takaitaccen Bayani:

BD BOX-HV shi Mun gabatar da wani stackable high-voltage zama makamashi ajiya tsarin baturi tare da guda Layer ƙarfin lantarki na 102V da damar 5.12kWh, wanda za a iya hade da har zuwa 16 yadudduka.Yana amfani da ka'idojin sadarwa na CAN da RS485, yana mai da shi dacewa da yawancin inverters da ake samu a kasuwa, yana tabbatar da haɗin kai mara kyau.Muna ba da garanti na shekaru 10 don samar muku da kwanciyar hankali yayin amfani da samfuranmu.


Ma'auni na asali


  • Samfura:BD BOX-HV
  • Ƙarfin Ƙarfi:5.12 kWh
  • Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarfafawa:102.4V
  • Yanayin Sadarwa:CAN, RS485
  • Garanti:Shekaru 10
  • Cikakken Bayani

    PARAMETER

    Tags samfurin

    Tsarin Ajiye Makamashi na Mazauni

    BAYANI

    ABUBUWA MULKI

    1. Tsaro: aminci na lantarki;Kariyar ƙarfin baturi;cajin tsaro na lantarki;saki mai ƙarfi tsaro;kariya na ɗan gajeren lokaci;Kariyar baturi, kariyar yawan zafin jiki, MOS akan yawan zafin jiki, kariya daga zafin baturi, daidaitawa

    2.Compatible tare da inverter brands: Victron, SMA, GoodWe, Growatt, Jinlang, Deye, Sofar Solar, Voltronic Power, SRNE SoroTec Power, MegaRevo, da dai sauransu fiye da 90% na tallace-tallace a kasuwa.

    3.Checking sigogi: jimlar wutar lantarki;halin yanzu, zazzabi;ƙarfin baturi;Bambancin ƙarfin baturi;MOS zafin jiki;bayanan madauwari;SOC;SOH

    BD BOX-HV (2)

    Daidaita Daidaitawa

    Baturin mu ba kawai yana alfahari da dacewa mai yawa ba amma kuma yana zuwa tare da garanti na shekaru 10.Wannan yana ba ku kwanciyar hankali don amfani da shi har tsawon shekaru goma ba tare da damuwa game da lahani ko al'amuran inganci ba.Tare da wannan tabbacin na dogon lokaci, jarin ku yana da aminci.

    Rayuwar Sabis

    Bugu da ƙari, tsarin baturin mu yana da fasali mai ban sha'awa - tsawon rayuwar fiye da 6,000.Wannan yana nufin yana da tsawon rayuwa mai amfani kuma zai iya jure ƙarin zagayowar caji.Kuna iya jin daɗin jin daɗin wutar lantarki ba tare da damuwa game da tsawon rayuwar baturi ba.

    16-Layer Stack Design

    Tare da mahimman fasalulluka kamar ƙarfin lantarki guda ɗaya na 102V, ƙarfin 5.12kWh, tallafi don har zuwa 16 yadudduka na stacking, CAN da RS485 ka'idojin sadarwa, babban dacewa, garanti na shekaru 10, da tsawon rayuwar sama da 6,000 hawan keke, mu Batirin Ma'ajiyar Makamashi Mai Girman Wuta na Gida yana ba da ƙarfin da kuke buƙata, yana samar da ƙarin dorewa da ingantaccen makoma gare ku da gidan ku.

    KYAUTATA KYAUTA

    5120 da Wh

    Matsakaicin ƙarfi shine 5120Wh ƙarami ƙarami yana samun ƙarin rayuwar baturi

    lilifepo4 baturi

    Super barga lilifepo4 lithium baturi sunadarai, 6000+ sake zagayowar rayuwa

    Ka'idojin Sadarwa na CAN da RS485

    Amintaccen Haɗuwa

    Single-Layer Voltage a 102V

    High Voltage mara jujjuyawa

    Daidaita Daidaitawa

    Mai jituwa tare da Yawancin Inverters akan Kasuwa

    SizeEast m shigarwa

    ƙirar zamani don shigarwa mai sauri

    Garanti na Shekara 10

    Tabbacin Dogon Lokaci

    Babban farashin makamashi

    tsawon rayuwa da kuma kyakkyawan aiki

    Sikelin samarwa

    Muna da cikakken layin samar da makamashi na iyali na sarrafa kansa, kuma Nissan na iya kaiwa gidaje 500.Sanye take da injunan waldawa ta Laser da kuma cikakkun layukan taro masu sarrafa kansu.

    FAQ DOMIN TASHAN WUTA

    Wane irin tantanin baturi kuke amfani dashi?

    EVE, Greatpower, Lisheng… sune alamar mian da muke amfani da su.A matsayin ƙarancin kasuwar salula, yawanci muna ɗaukar alamar tantanin halitta a sassauƙa don tabbatar da lokacin isar da oda na abokin ciniki.
    Abin da za mu iya yi wa abokan cinikinmu alkawari shine kawai muna amfani da grade A 100% sabbin ƙwayoyin asali.

    Shekara nawa na garantin baturin ku?

    Duk abokan kasuwancin mu na iya jin daɗin garanti mafi tsayi shekaru 10!

    Wadanne nau'ikan inverter ne suka dace da batirin ku?

    Baturanmu na iya dacewa da nau'ikan inverter daban-daban na kasuwa 90%, kamar Victron, SMA, GoodWe, Growatt, Ginlong, Deye, Sofar Solar, Voltronic Power, SRNE, SoroTec Power, MegaRevo, ect ...

    Ta yaya kuke ba da sabis na tallace-tallace don warware matsalar samfur?

    Muna da ƙwararrun injiniyoyi don samar da sabis na fasaha daga nesa.Idan injiniyan mu ya gano cewa sassan samfur ko batura sun karye, za mu samar da sabon sashi ko baturi ga abokin ciniki kyauta nan take.

    Wadanne takaddun shaida kuke da su?

    Ƙasa daban-daban suna da ma'aunin takaddun shaida daban-daban.Batir ɗinmu na iya saduwa da CE, CB, CEB, FCC, ROHS, UL, PSE, SAA, UN38.3, MSDA, IEC, da dai sauransu… Da fatan za a faɗa wa tallace-tallacen takardar shaidar da kuke buƙata lokacin aiko mana da tambaya.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura BD BOX-HV
    Ƙarfin makamashi 5.12 kWh
    Wutar Wutar Lantarki 102.4V
    Aiki Voltage
    Rage
    94.4-113.6v
    Girma (mm) 424*593*355
    Nauyi 105.5kg
    Kariyar IP IP65
    Shigarwa Shigar da bene
    Yanayin Sadarwa CAN, RS485
    Inverter masu jituwa Victron / SMA / GROWATT / GOODWE / SOLIS / DEYE / SOFAR / Voltronic / Luxpower
    Takaddun shaida UN38.3, MSDS, CE, UL1973, IEC62619(Cell&Pack)
    Matsakaicin adadin Daidaici 16
    Yanayin sanyaya Sanyaya Halitta
    Garanti Shekaru 10

    Sifofin salula

    Ƙarfin wutar lantarki (V) 3.2
    Ƙarfin ƙima (Ah) 50
    Adadin Cajin Cajin (C) 0.5
    Zagayowar Rayuwa
    (25 ℃,0.5C/0.5C,@80%DOD)
    > 6000
    Girma (L*W*H)(mm) 149*40*100.5

    Sigar ƙirar baturi

    Kanfigareshan 1P8S
    Ƙarfin wutar lantarki (V) 25.6
    Wutar lantarki mai aiki (V) 23.2-29
    Ƙarfin ƙima (Ah) 50
    Ƙarfin ƙima (kWh) 1.28
    Matsakaicin ci gaba na yanzu(A) 50
    Yanayin aiki (℃) 0-45
    Nauyi (kg) 15.2
    Girma (L*W*H)(mm) 369.5*152*113

    Sigar Fakitin baturi

    Kanfigareshan 1P16S
    Ƙarfin wutar lantarki (V) 51.2
    Wutar lantarki mai aiki (V) 46.4-57.9
    Ƙarfin ƙima (Ah) 50
    Ƙarfin ƙima (kWh) 2.56
    Matsakaicin ci gaba na yanzu(A) 50
    Yanayin aiki (℃) 0-45
    Nauyi (kg) 34
    Girma (L*W*H)(mm) 593*355*146.5

     

    Samun Tuntuɓi

    Tuntube mu kuma za mu ba ku mafi ƙwararrun sabis da amsoshi.